Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by y2k1977 View Post
    โอ้ยอย่างท่านประธานแค่นี้มันเรื่องจิ๊บๆๆๆ
    วีโก้ เรื่อง ประหยัดน้ำมันเรื่อง จิ๊บๆ

Comment

• ขอร่วมด้วยรูปมันใหญ่เดียวถ่ายใหม่ครับรุ่นPS02
      Attached Files
      Last edited by Kongphol14; 13 Jun 2010, 12:33:12.

Comment

• Originally posted by Kongphol14 View Post
        ขอร่วมด้วยรูปมันใหญ่เดียวถ่ายใหม่ครับ
        ยินดีต้อนรับครับผม

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
          ยินดีต้อนรับครับผม
          ดีใจที่ได้เข้าร่วมครับแนะนำอะไรได้บ้างช่วยแนะนำด้วยนะครับ ผมชื่อเก้งครับ

Comment

• ผมเพิ่งไปชื้อสาย sata ของ silverstone มาใช้ ของเขาดีมากๆครับ

Comment

• Originally posted by Kongphol14 View Post
              ขอร่วมด้วยรูปมันใหญ่เดียวถ่ายใหม่ครับรุ่นPS02

เคส รุ่น เดียวกัน PSU ก็ยี่ห้อ รุ่นเดียวกัน สงสัยจะเป็นเนื้อคู่กันนะ
              555+

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=152

ยินดีต้อนรับครับ

Comment

ขอร่วมด้วยรูปมันใหญ่เดียวถ่ายใหม่ครับรุ่นPS02
                เคสตัวเดียวกันเลยครับ เคสมาตราฐานแต่แน่นด้วยปริมาณ แรงมากครับ
                เย็นนี้ผมคงประกอบเสร็จ เดี๋ยวเอามั้ง

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                  เคสตัวเดียวกันเลยครับ เคสมาตราฐานแต่แน่นด้วยปริมาณ แรงมากครับ
                  เย็นนี้ผมคงประกอบเสร็จ เดี๋ยวเอามั้ง
                  ถูกต้องแย้วครับ++++++55555

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post

เคส รุ่น เดียวกัน PSU ก็ยี่ห้อ รุ่นเดียวกัน สงสัยจะเป็นเนื้อคู่กันนะ
                    555+

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=152

ยินดีต้อนรับครับ
                    ยินดีครับเนื้อคู่กันจิงๆๆด้วยแจ๋ม+

Comment

• พึ่งประกอบเสร็จครับ กับเคสน้องเล็กสุด
                      และขอสมัครเข้าคลับอย่างเป็นทางการด้วยครับ

ปล.ยังไม่เสร็จครับ แต่อยากมาก่อน เดี๋ยวเสร็จมาอัพเดทใหม่จ้า

Comment

• ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อีกรูปแบบหนึ่ง

Last edited by phiphob; 13 Jun 2010, 18:14:34.

Comment

• Originally posted by phiphob View Post

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อีกรูปแบบหนึ่ง

ว้าวสวยๆๆทั้งนั้น

Comment

ยินดีต้อนรัยครับผม

Comment

• ว้าว สวยๆๆๆๆๆ

Comment

พึ่งประกอบเสร็จครับ กับเคสน้องเล็กสุด
                                และขอสมัครเข้าคลับอย่างเป็นทางการด้วยครับ

ปล.ยังไม่เสร็จครับ แต่อยากมาก่อน เดี๋ยวเสร็จมาอัพเดทใหม่จ้า

ยินดีต้อนร้บครับผม
                                45 ท่านแล้วนะครับสมาชิก

Comment

Working...
                                X