Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดียามเข้าเวรไม่ทันครับ(ยามสาย)

Comment

• ฝนตกทุกวันเล้ยยยยยย ^^'

Comment

• เข้าด้วยคนครับ กับ SST-ST40F

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
          สวัสดียามเข้าเวรไม่ทันครับ(ยามสาย)
          สวัสดียามบ่าย แก่ ๆ ครับ

Originally posted by mcunn View Post
          ฝนตกทุกวันเล้ยยยยยย ^^'
          เหมือนกันเลยครับ พระประแดงก็ตก

Originally posted by balltu View Post
          เข้าด้วยคนครับ กับ SST-ST40F
          ยินดีต้อนรับครับ ว่าง ๆ เอารูปมาดูมั่งนะครับ

Comment

• สวัสดีตอนใกล้เย็นครับ
            คืนนี้ฝนน่าจะตกอีก รีบกลับบ้านกันนะครับ

Comment

• RV-02 มารายงานตัวคร๊บผ๊ม !!!

ค่ำ ๆ ดึก ๆ ว่าจะแวะมาดูบ้านใหม่หน่อยครับ ติดเรื่องเบย์หน้าเคสอยู่
              (ฝากเนื่อฝากตัวด้วยคร๊บผ๊ม !!!)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                RV-02 มารายงานตัวคร๊บผ๊ม !!!

ค่ำ ๆ ดึก ๆ ว่าจะแวะมาดูบ้านใหม่หน่อยครับ ติดเรื่องเบย์หน้าเคสอยู่
                (ฝากเนื่อฝากตัวด้วยคร๊บผ๊ม !!!)
                ยินดีต้อนรับครับ ถ่ายรูปมาให้ชมกันบ้างนะครับ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                  RV-02 มารายงานตัวคร๊บผ๊ม !!!

ยินดีต้อนรับครับผม

Comment

• มาอัพเดทนิดนึง ทำไว้นานแล้วไม่ได้ถ่ายไว้

.

.

.

Comment

• สวยมากครับ ท่าน ballsian ที่ปิดฝาหลัง กับที่ลอค HD สีส้ม พ่นใหม่ใช่ไหมครับ แต่พวกสายถักดูเหมือนไม่ขึ้นยูวีนะครับ
                      Last edited by meo95; 29 Jul 2010, 19:10:27.

Comment

• มาแบบเกือบ 100% ครับ
                        รอเบย์ พัดลม 12 หน้าเคสคืนนี้ เพื่อดักทางลมเข้าครับ...(อ้าปากโชว์ก่อนครับ)

SilverStone RV-02 (ส้มซะให้เข็ด) Orange จี๊ดครับ

เดี๋ยวมาอัพให้ใหม่ครับ (ตอนนี้อ้าปากหวอ เลย))

Comment

• ไม่ได้เข้านาน มีสมาชิกเพิ่มอีแล้ว

เดือนนี้เงินยังไม่ออก ใครมี เหลือใช้บ้างล่ะนี่ ผมขอ สัก1xx,xxx บาทสิ 555+

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            สวยมากครับ ท่าน ballsian ที่ปิดฝาหลัง กับที่ลอค HD สีส้ม พ่นใหม่ใช่ไหมครับ แต่พวกสายถักดูเหมือนไม่ขึ้นยูวีนะครับ

ใช่ครับพ่นใหม่ ส่วนสายถักนั้นสีออกนิดเดียวครับเพราะจุดทีติดไฟวางไม่ดี

Comment

มาแบบเกือบ 100% ครับ
                              รอเบย์ พัดลม 12 หน้าเคสคืนนี้ เพื่อดักทางลมเข้าครับ...(อ้าปากโชว์ก่อนครับ)

เดี๋ยวมาอัพให้ใหม่ครับ (ตอนนี้อ้าปากหวอ เลย))
                              ขออนุญาติไม่นำลิ้งภาพมาด้วยนะครับ สวยมากครับ ร้อนแรงจริง ๆ อยากเห็นตอนไม่เปิดเครื่องด้วยครับ อิอิ ฉีกวงการ เพิ่งเห็นรุ่นนี้เล่นน้ำ ด้วยเนี้อที่ที่จำกัดจำต้องสละหลายเบย์เลย และถอดพัดลมเดิมอันล่างออกไป 2 ตัว เพื่อวางหม้อน้ำ
                              ตอนเปิดเครื่องถ้า ไม่สังเกตพัดลมตัวใหญ่ที่เเหลืออยู่ตัวนึง แทบไม่รู้เลยว่า เป็นพัดลมหม้อน้ำ กลมกลืนดีมากครับ และก็ไพโอเนียร์หน้ามันซะด้วยใช่ไหมครับ
                              เมนบอร์ดตัวเดียวกันอีก อิอิ
                              Last edited by meo95; 29 Jul 2010, 21:31:02.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                                ขออนุญาติไม่นำลิ้งภาพมาด้วยนะครับ สวยมากครับ ร้อนแรงจริง ๆ อยากเห็นตอนไม่เปิดเครื่องด้วยครับ อิอิ ฉีกวงการ เพิ่งเห็นรุ่นนี้เล่นน้ำ ด้วยเนี้อที่ที่จำกัดจำต้องสละหลายเบย์เลย และถอดพัดลมเดิมอันล่างออกไป 2 ตัว เพื่อวางหม้อน้ำ
                                ตอนเปิดเครื่องถ้า ไม่สังเกตพัดลมตัวใหญ่ที่เเหลืออยู่ตัวนึง แทบไม่รู้เลยว่า เป็นพัดลมหม้อน้ำ กลมกลืนดีมากครับ และก็ไพโอเนียร์หน้ามันซะด้วยใช่ไหมครับ
                                เมนบอร์ดตัวเดียวกันอีก อิอิ
                                ขอบคุณครับ พอดีไปเมามา 555

ก็เกิดแรงบันดาลใจจากฝรั่งเค้าครับ ก็เลยจัดเคสมา ทำตั้งแต่เที่ยงคืน เสร็จประมาณ 6 โมงเช้าครับ
                                สุดท้ายก็เหลือแต่ เบย์หน้าเคสน่ะครับท่าน (เพราะต้องการปิดฝาเคสเล่นน่ะครับ)

Comment

Working...
                                X