Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes 2010 จะเล่น online ทำงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes 2010 จะเล่น online ทำงครับ

pes 2010 จะเล่น online ทำงครับ สอนทีครับ
    อยากเล่น online ขอบคุณครับ

เอ้า อยากรู้

ผมกด ออนลาย เข้าไป

มันให้สมัครผ่านหน้าเวป ผมกดสมัครแล้วทุกอย่าง

เหมือนต้องรอเมล์คอนเฟิม แต่ไม่ไ้ด้เมล์ซักที

Comment

อ่อ ถามก่อนว่าแผ่นแท้ป่ะครับ
      ผมงงมากกกกกกทีแรกอ่ะ

พอสมัคร แล้วผมก็ได้เมลจาก KONAMI ID (konami-info@konami.com)
      ในเมลเราต้องกด link ที่เค้าให้มา เพื่อยืนยัน
      เวลากด link ไปแล้ว ต่อจากนั้นจะมีเวปขึ้นมา ให้เรายืนยันอีกที
      ที่นี้เราก็เอา ID ที่เราสร้างมาอ่ะ ไปใส่ในเกมเวลาเราเข้า online อ่ะ
      ต้องดูดีๆด้วยนะ game ID ไม่เหมือนกับ KONAMI ID นะครับ

พอใส่เข้าไป anti virus ผมมันจะเตือนมา ให้กด ok หรือ unblock ไรทำนองนี้ไปนะ
      ทีแรกผมก็เข้าไม่ได้ ที่ไหนได้รหัสผิด 555+
      แค่นี้แหละครับ ก็เล่นได้แระ
      Last edited by thai_be; 3 Nov 2009, 22:15:34.

Comment

Originally posted by thai_be View Post
        อ่อ ถามก่อนว่าแผ่นแท้ป่ะครับ
        ผมงงมากกกกกกทีแรกอ่ะ

พอสมัคร แล้วผมก็ได้เมลจาก KONAMI ID (konami-info@konami.com)
        ในเมลเราต้องกด link ที่เค้าให้มา เพื่อยืนยัน
        เวลากด link ไปแล้ว ต่อจากนั้นจะมีเวปขึ้นมา ให้เรายืนยันอีกที
        ที่นี้เราก็เอา ID ที่เราสร้างมาอ่ะ ไปใส่ในเกมเวลาเราเข้า online อ่ะ
        ต้องดูดีๆด้วยนะ game ID ไม่เหมือนกับ KONAMI ID นะครับ

พอใส่เข้าไป anti virus ผมมันจะเตือนมา ให้กด ok หรือ unblock ไรทำนองนี้ไปนะ
        ทีแรกผมก็เข้าไม่ได้ ที่ไหนได้รหัสผิด 555+
        แค่นี้แหละครับ ก็เล่นได้แระ
        โหลดเอาครับ จาก บิต

Comment

Originally posted by pgto View Post
          โหลดเอาครับ จาก บิต
          ต้องมี Key ที่มากับแผ่นแท้อะครับ

Comment

Originally posted by trtommy83 View Post
            ต้องมี Key ที่มากับแผ่นแท้อะครับ
            ใช่ครับ ถ้างั้นก็ไม่ได้นะครับ

Comment

งันก็สรุปว่าถ้าโหลดมาเ่ล่นไม่ได้ซื้อก็ ออยไลน์ไม่ได้ช่ายไหมครับ
              เซ็งๆๆๆๆๆรอเก็บตังอีก

Comment

ต้องแผ่นแท้เท่านั้น

Comment

แผ่นแท้ไม่แพงนะครับสุดคุ้มเลยถ้ามีเวลาเล่นนะ แต่ก่อนเล่นแรคนารอคยังเดือนละ399

Comment

Working...
                  X