Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by seklosoja View Post
    สวัสดีครับ ไม่ค่อยมีเรื่องคุย เลย คอมเรา ก็ไม่มีอะไรใหม่ๆมาอวดด้วย เลยไม่ค่อยได้คุยเลย และมีข่าวมาบอก ตอนนี้ windows 7 มี sp1 มาแล้วนะครับ แต่เป็น V. bata อยู่ สนใจก็ หาโหลดได้ครับ
    http://technet.microsoft.com/th-th/e...70(en-us).aspx

คลิกที่ Register for the Download GET STARTED NOW

แล้วใส่ E-mail hotmail พร้อม PASS แล้วกลอก ข้อมูล ให้ครบ แล้ว คอนเนก ไปตามขั้นตอนครับ
    ขอบคุณครับ คุยเรื่องอะไรก็ได้ครับ ไม่ต้องเรื่องคอมเสมอไป

Comment

• ถ้าWIN7 ไม่แท่ จะโหลด SP1 มาใช้บ้างได้มั้ยครับ เสียววูบจัง อิ๊

Comment

• ยังสรุปไม่ได้ว่ามันเพิ่มอะไร ลองลงแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น แต่เห็นว่าเพิ่มความเสถียนขึ้นและ รองรับ USB 3 และ SATA3 นะ ไม่มั่นใจเหมือนกัน

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
          สวัสดีครับ ไม่ค่อยมีเรื่องคุย เลย คอมเรา ก็ไม่มีอะไรใหม่ๆมาอวดด้วย เลยไม่ค่อยได้คุยเลย และมีข่าวมาบอก ตอนนี้ windows 7 มี sp1 มาแล้วนะครับ แต่เป็น V. bata อยู่ สนใจก็ หาโหลดได้ครับ
          http://technet.microsoft.com/th-th/e...70(en-us).aspx

คลิกที่ Register for the Download GET STARTED NOW

แล้วใส่ E-mail hotmail พร้อม PASS แล้วกลอก ข้อมูล ให้ครบ แล้ว คอนเนก ไปตามขั้นตอนครับ
          ไม่กล้าลองครับ

Comment

• สวัสดีตอนเย็นอีกรอบครับ

ไม่มีไครตอบเรื่องชุดน้ำผมเลยแฮะ อยากเล่นน้ำอะ

ไม่เคยเล่น(จริงๆ)

T^T

Comment

• คลับท่านศักดิ์คึกคักดีจริงๆ

ผมกำลังอุ่นแรมที่ได้มาใหม่อยู่ครับ
              ตอนนี้วิ่ง 1866+ ได้แล้ว
              แต่รัน mem all นานๆก็แดงเหมือนกัน

2000 ยังเอาความร้อนไม่อยู่
              1055 มันอั้นตัวคูณ เลยได้เท่านี้ก่อน (สงสัยมีเรื่องให้เสียตังค์อีกแล้ว )
              มาม่าเพื่อนยาก สงสัยต้องเพิ่งมาม่าอีกแล้ว

Comment

• เอามาอัพเดทบ้างไม่รู้จะสู้ของท่านอื่นได้ไหม....หุหุ
                Attached Files

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
                  คลับท่านศักดิ์คึกคักดีจริงๆ

ผมกำลังอุ่นแรมที่ได้มาใหม่อยู่ครับ
                  ตอนนี้วิ่ง 1866+ ได้แล้ว
                  แต่รัน mem all นานๆก็แดงเหมือนกัน

2000 ยังเอาความร้อนไม่อยู่
                  1055 มันอั้นตัวคูณ เลยได้เท่านี้ก่อน (สงสัยมีเรื่องให้เสียตังค์อีกแล้ว )
                  มาม่าเพื่อนยาก สงสัยต้องเพิ่งมาม่าอีกแล้ว
                  อุ่นกันนานเลยครับตัวนี้
                  มามาในชามทองคำหรือเปล่าครับ อิอิ

Originally posted by coffeback View Post
                  เอามาอัพเดทบ้างไม่รู้จะสู้ของท่านอื่นได้ไหม....หุหุ
                  สวยครับ ถ้าได้กล้องดีดี งามกว่านี้แยะครับ
                  สู้ได้สบายมากครับ ที่เห็น ๆ ก็แรงกว่าผมไปไกลแล้ว อิอิ

Comment

• ฮัดชิ๊ว !!!

Comment

• สวยดีครับ อคิลิค สีดำ
                      ผมคิดจะทำเหมือนกัน แต่ยังไม่มีงบ อิๆ
                      ว่าแต่ไปสั่งตัดที่ไหนหรอครับ ถ้าทำผมคงจะไปทำ วงเวียน 22 อะครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                        สวยดีครับ อคิลิค สีดำ
                        ผมคิดจะทำเหมือนกัน แต่ยังไม่มีงบ อิๆ
                        ว่าแต่ไปสั่งตัดที่ไหนหรอครับ ถ้าทำผมคงจะไปทำ วงเวียน 22 อะครับ
                        มาจาก เยาวราช(เรียกถูกหรือเปล่า) เลี้ยวซ้ายให้สุดวงเวียน (เป็นวันเวย์) อยู่ขวามือ ก่อนถึงวงเวียนครับ
                        ร้านเค้าจะมีผู้หญิง เยอะ ๆ ครับ

ราคาไม่แรงครับ แต่เจออีกร้าน (ใหญ๋ ใหญ่) ไปตัดก่อนหน้าร้านนี้ Mark รูไม่ตรง แถมเป็นรอบข่วนอีก

Comment

• มีข่าว INTEL Socket LGA 1155( Intel P67 และ H67 Chipset )มาฝากไม่รู้ข่าวเก่าไปหรือเปล่า +5555 ไม่ได้เข้ามานาน ขออนุญาติยืมมาจากท่าน AONIBAKU

http://guru.google.co.th/guru/thread...cd3b410168c8cf

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                            มีข่าว INTEL Socket LGA 1155( Intel P67 และ H67 Chipset )มาฝากไม่รู้ข่าวเก่าไปหรือเปล่า +5555 ไม่ได้เข้ามานาน ขออนุญาติยืมมาจากท่าน AONIBAKU

http://guru.google.co.th/guru/thread...cd3b410168c8cf
                            ยังไม่บรรลุเป้าหมาย ขอฟัดกับ AMD ซักตั้งนึงก่อน ท้าทายดีครับ ขอบคุณที่เอาข่าวมาบอกนะครับ

Comment

• มาเจิม Web ใหม่หน่อย สดใส หวานเชียว (เข้ามางง ๆ นิ๊ดหน่อย) 555

Comment

• อิอิ งบน้อยอาศัยยืมของที่คนอื่นเค้าไม่ได้ใช้มาก่อน อีกนานกว่าจะยัดลงเคสได้

sigpic
                                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                                งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                                X