Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาร่วมนี้ด้วยครับ มีแต่ของแจ่มๆ กันทั้งนั้น

สมาชิกอันดับที่ 60 จองครับ

วันนี้ไปรับ FT01 มาดูแลซะหน่อย

เพิ่งประกอบเสร็จ เลยเอาโรงลิเกมาให้ชม

ขนาดพอกับ CM 690 แต่กล่องใหญ่มาก

มาแล้ว อิ อิ เบากว่า CM 690 ประมาณ 3 kg เห็นจะได้

ใช้เวลาอยู่ 4 ชั่วโมงกว่าจะเสร็จ

พัดลมจาก CM 690 เหลือเต็มเลย
    สงสัยต้องไปหาไฟมาใส่อีกหน่อยถึงจะดี มืดไปหน่อย

กล้องผมห่วยจัง ถ่ายกลางคืนไม่ชัดเลย
    Last edited by kk.taton; 11 Jul 2010, 00:38:48.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      และแล้วก็มาให้ยลโฉมจนได้ครับ หาคนเล่นตัวนี้ยากจังเลยมีเพื่อนแล้ว 55
      สปินคิว เอาอยู่เหรอครับ 6 หัว อุณภูมิเท่าไรครับ ปวดคอดูรูปท่าน อิอิ ไม่เป็นไร
      สายต่อมาเสียบซาวการ์ด มันทำมาสั้นนะครับ บอร์ดตัวนี้ ว่าจะต่อให้ยาว ซิ้อหัวคอนนเน็คมาแระ ดันไปคว้า ตัวแดงมาซะก่อนครับ คาดว่าท่านคงรอตัวเอ็กตรีมแน่ ๆ ภาพรวมโต๊ะสวย มีเพื่อนนั่งบนจอด้วย
      อุณหภูมิอยู่ประมาณ 35 ครับถ้าไม่ได้ใช้อะไร FULL 45 ครับ

กะรอ Prolimatech ตัวใหม่ พร้อม Extreme เลยครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
          มาร่วมนี้ด้วยครับ มีแต่ของแจ่มๆ กันทั้งนั้น

สมาชิกอันดับที่ 60 จองครับ

วันนี้ไปรับ FT01 มาดูแลซะหน่อย

เพิ่งประกอบเสร็จ เลยเอาโรงลิเกมาให้ชม

ขนาดพอกับ CM 690 แต่กล่องใหญ่มาก

มาแล้ว อิ อิ เบากว่า CM 690 ประมาณ 3 kg เห็นจะได้

ใช้เวลาอยู่ 4 ชั่วโมงกว่าจะเสร็จ

พัดลมจาก CM 690 เหลือเต็มเลย
          สงสัยต้องไปหาไฟมาใส่อีกหน่อยถึงจะดี มืดไปหน่อย

กล้องผมห่วยจัง ถ่ายกลางคืนไม่ชัดเลย
          ยินดีต้อนรับครับ ใช่ครับเคสแบรนด์นี่้ไม่เปลืองพัดลมเลยครับ

Originally posted by jimmyhuman View Post
          อุณหภูมิอยู่ประมาณ 35 ครับถ้าไม่ได้ใช้อะไร FULL 45 ครับ

กะรอ Prolimatech ตัวใหม่ พร้อม Extreme เลยครับ
          เย็นดีจัง Prolimatech ตัวใหม่ พร้อม Extreme โอ้ จะรอชมครับ

Originally posted by enter116 View Post
          สงสัยยังไม่ได้นอน สวัสดีครับ

Comment

• สวัสดีครับ คืนนี้ ชิงแชมป์ มีใครจะอยู่ดูเป็นเพื่อนบ้างไหมครับ

Comment

• ท่านประธานคลับ แก้รุ่นให้ด้วย
              ไม่ตรงครับ FT01

Comment

• ขออภัยครับ แก้ให้แล้วครับ ไฟ logo บอร์ด สวยดีครับ

Comment

• มีใครรอตัวนี้มัย tj 11

http://www.tomshardware.com/news/sil...J11,10609.html

http://forums.pureoverclock.com/show...%20is%20coming!

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    สงสัยยังไม่ได้นอน สวัสดีครับ
                    555+ สวัสดีครับ ผมมันพวกมนุษย์ค้างคาว

Originally posted by tpt View Post
                    ปมรออยู่ครับ แต่คงไม่ได้ซื้อ ราคาหูรูดฉีก

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
                      หลังจากรอเอาเคสไปทำลาย Kevlar อยู่สองเดือน ตัวเคสทำลายเสร็จแล้ว เหลือ ใส่ชุดน้ำครับ เสร็จแล้ว เดี๋ยวจะเอามาโพสให้ดู อีกครั้ง

งามมากๆ ครับ

ไม่ทราบว่าไปทำที่ไหนมาหรอครับ เเล้วหมดไปเท่าไร่

Comment

• มาดันสักหน่อย

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
                          มาดันสักหน่อย
                          สวัสดียามเย็นครับ FT01 เย็นไหมครับ

Comment

• แวะมาแลชม

ของงามๆ ทั้งนั้น

ดีกว่าทุกยี่ห้อเลย แบรนนี้ไม่เปลืองพัดลมด้วย

ฮ่าๆ

Comment

• สวัสดีตอนเย็นๆ ครับ

Comment

• อยากได้ FT02 แต่ก็ตัดใจจาก Lian Li ไม่ลง

Comment

Working...
                                X