Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากรอเอาเคสไปทำลาย Kevlar อยู่สองเดือน ตัวเคสทำลายเสร็จแล้ว เหลือ ใส่ชุดน้ำครับ เสร็จแล้ว เดี๋ยวจะเอามาโพสให้ดู อีกครั้ง

Comment

• ท่านบนสวยมากมาย

อยากเล่นน้ำบ้าน แต่ตอนนี้เงินหมดไปกับอย่างอื่น

เครื่องหลักเลยไม่กระเตื้องเลย

Comment

• ชักเริ่มชอบ tj07 ซะแล้วซิ

Comment

• สวยมั้กๆ

Comment

• เข้ามามีแต่ของสวยๆทั้งนั้นเลย

Comment

• อัพรูปๆ

กว่าจะมีเวลาทำเสร็จ (หนังสือท่วมหัว) รูปไม่ค่อยสวยเท่าไรนะครับ - -"

ช่วยๆให้คำแนะนำด้วยครับ จะได้ปรับปรุง กล้องมือถือนะครับ

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
                หลังจากรอเอาเคสไปทำลาย Kevlar อยู่สองเดือน ตัวเคสทำลายเสร็จแล้ว เหลือ ใส่ชุดน้ำครับ เสร็จแล้ว เดี๋ยวจะเอามาโพสให้ดู อีกครั้ง

เสือติดปีก

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post
                  กว่าจะมีเวลาทำเสร็จ (หนังสือท่วมหัว) รูปไม่ค่อยสวยเท่าไรนะครับ - -"

ช่วยๆให้คำแนะนำด้วยครับ จะได้ปรับปรุง กล้องมือถือนะครับ

และแล้วก็มาให้ยลโฉมจนได้ครับ หาคนเล่นตัวนี้ยากจังเลยมีเพื่อนแล้ว 55
                  สปินคิว เอาอยู่เหรอครับ 6 หัว อุณภูมิเท่าไรครับ ปวดคอดูรูปท่าน อิอิ ไม่เป็นไร
                  สายต่อมาเสียบซาวการ์ด มันทำมาสั้นนะครับ บอร์ดตัวนี้ ว่าจะต่อให้ยาว ซิ้อหัวคอนนเน็คมาแระ ดันไปคว้า ตัวแดงมาซะก่อนครับ คาดว่าท่านคงรอตัวเอ็กตรีมแน่ ๆ ภาพรวมโต๊ะสวย มีเพื่อนนั่งบนจอด้วย

Comment

• เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยอัฟรูปขึ้นหน้า 1 ให้นะครับ พอดีมีงานเข้ามาครับ ต้องใช้คอมทำงาน ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

Comment

• งามๆ กันทั้งนั้นครับ
                      ถ้าผมทำเคสเสร็จแต่ไม่มียี่ห้อ จะเอามาเนียนโพสที่นี่ละกันนะครับ อิอิ

Comment

• อยากได้ HD5870 อ่ะ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                          อยากได้ HD5870 อ่ะ
                          ทำงาน 2 เดือนก็ได้แล้วละท่าน

Comment

• ชอบของร้านเจไดจังสวยมากๆ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              ทำงาน 2 เดือนก็ได้แล้วละท่าน
                              แบบต้องอดข้าวอดน้ำ เลยเปล่า

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
                                หลังจากรอเอาเคสไปทำลาย Kevlar อยู่สองเดือน ตัวเคสทำลายเสร็จแล้ว เหลือ ใส่ชุดน้ำครับ เสร็จแล้ว เดี๋ยวจะเอามาโพสให้ดู อีกครั้ง

ของเขาดีจริงๆๆ

Comment

Working...
                                X