Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สี่ก็ไม่สี่ อิอิ จะได้ดูอัล

Comment

• ประกอบเสร็จแล้วครับ จัดสายอยากจริงๆ

ขออภัยที่ถ่ายมารูปเดียวเพราะว่าไม่มีอะไรจะโชว์ การ์ดจอยังใช้ของเก่าอยู่เลย หุหุ

อยากจะหุ้มสายถักสวยๆแบบท่าน meo95 จัง

Last edited by Trojan; 8 Jul 2010, 00:16:54.

Comment

• Originally posted by Trojan View Post
        ประกอบเสร็จแล้วครับ จัดสายอยากจริงๆ

ขออภัยที่ถ่ายมารูปเดียวเพราะว่าไม่มีอะไรจะโชว์ การ์ดจอยังใช้ของเก่าอยู่เลย หุหุ

อยากจะหุ้มสายถักสวยๆแบบท่าน meo95 จัง

สวยมากครับ น่าจะถ่ายตอนเปิดเครื่องอีกซักภาพนะครับ
        อัฟเดทให้แล้วครับ

Comment

• ว้าวๆๆๆๆ

Comment

• มาแล้วคร้าบ...รายงานตัวหน่อย โรงลิเก Ravan02 ของผม กะไส้ในกากๆ อิอิ
            หา CPU COOLER อยู่แต่ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี...แหะๆ ใครชอบตัวไหนช่วยแนะนำทีนะครับ
            Attached Files

Comment

• Originally posted by -MeXicO- View Post
              มาแล้วคร้าบ...รายงานตัวหน่อย โรงลิเก Ravan02 ของผม กะไส้ในกากๆ อิอิ
              หา CPU COOLER อยู่แต่ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี...แหะๆ ใครชอบตัวไหนช่วยแนะนำทีนะครับ
              รู้จักกันมานาน ยินดีครับที่ท่านมากเข้าคลับนี้ ผมชอบจริง ๆ จัดแบบ uv สวยครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by -MeXicO- View Post
                  มาแล้วคร้าบ...รายงานตัวหน่อย โรงลิเก Ravan02 ของผม กะไส้ในกากๆ อิอิ
                  หลากสีสรร ครับ สวยเลย
                  แบบนี้ต้อง v10 รึป่าวครับ อิ้ีอิ้

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                    แบบนี้ต้อง v10 รึป่าวครับ อิ้ีอิ้
                    รู้สึกท่านจะตาบวม ๆ นะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      รู้สึกท่านจะตาบวม ๆ นะครับ
                      มะคืน หลังจากคุยกับท่านเสร็จนอนได้ 5 นาที แล้วกว่าจะได้นอนอีกทีก็เกือบตีห้า(ไม่รู้จะเรียกเมื่อคืนหรือเมื่อเช้าดี) ตื่นหกโมงครึ่งเองครับ

ชิลๆ จิ๊บๆ ครับ

Comment

• สเปนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          รู้จักกันมานาน ยินดีครับที่ท่านมากเข้าคลับนี้ ผมชอบจริง ๆ จัดแบบ uv สวยครับ
                          ขอบคุณค้าบ...ตัวนี้จัดสายยากอ่ะครับท่าน ก็เลยไม่จัดมันซะเลย เอามันรกๆนี่แหล่ะ แหะๆ

Originally posted by enter116 View Post
                          ขอบคุณครับ เล็งๆ 9900NT อยู่ครับท่าน...ชอบเป็นการส่วนตัว แต่ Halem ก็ชอบ รู้สึกจะเป็นคนหลายใจ...

Comment

ขอบคุณครับ เล็งๆ 9900NT อยู่ครับท่าน...ชอบเป็นการส่วนตัว แต่ Halem ก็ชอบ รู้สึกจะเป็นคนหลายใจ...
                            9900NT ก็งามครับ ผมก็ชอบ แต่เคสผมใส่ได้แต่แบบ แบนๆ เตี้ยๆ

Comment

กว่าจะถึงตอนแลกกันผมว่าท่านป่านจะขาดทุนนะ เพราะขณะนี้ผมทำเป็นรอยหลายจุดแล้ว โดยเฉพาะแผ่นอครีริค รอยเบื้อเรื่อเลย
                              กลัวว่าผมจะต้องเพิ่มเงินส่วนต่างบานเลยนะซิ
                              เอา FT02 มาแลกกับ Lian Li PC-V1110 ไหมครับ

Comment

• พอดีได้เคสมาครับ...ก็เลยประกอบไว้โชว์ที่หน้าร้านครับสักหน่อย

Comment

Working...
                                X