Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลายไทยด้วย แม่จ้าว

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ คลับเรามีเคสงาม ๆ เพิ่มมาอีกหนึ่งแล้ว ไปทำลายที่ร้านไหนเนี้ยบอกหน่อยครับ ท่านอยู่ร้านเจ๊ได๋เหรอครับ

Comment

• ดีเช้า

Comment

• 9.36

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
            เพิ่งทำเสร็จครับ...เลยเอามาให้ดูกัน
            โอ้วว สวยจัง
            ว่าแต่ ทำไมด้านหน้าเคสมีรูสี่เหลี่ยมด้วยอะ สงสัย

วันนี้ฟ้าดูครึ้มๆ

Comment

• โอ้ววววววว สวยงาม ๆ ๆ

แวะเข้ามาหลังจากหายไป นาน พอดู อิอิ

Comment

• @ papa nano

ขอสเปกด้วยครับ

Comment

• แวะมาทักครับ หลังจากประกอบร่างใหม่

Comment

• อัพเดท ซักหน่อยครับ กับเคสน้องเล็กสุดของคลับ

Comment

• จากวันที่ 04-06-10 ได้โชว์สติกเกอร์แล้ว
                      เมื่อวานได้ Fan cooling for coolermaster 120 mm. แพ๊คคู่มี 350 บาท เอามาจัดการแปลงสายใส่เรียบร้อย
                      ไว้ว่างๆ จะเอาภาพมาให้ชม ใกล้เป็นนางฟ้าแล้ว งามๆๆๆเย้ๆๆๆ งามจริงหรือเปล่าหว่าไม่มั่นใจเลย

ไว้เอาภาพมาให้ติชม แล้ว ช่วยกัน ติชมหน่อยละกัน

มีการ UP ภาพ แล้วครับ วัน 02-07-10
                      Last edited by seklosoja; 4 Feb 2011, 22:37:37.

Comment

• สวยครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                          อัพเดท ซักหน่อยครับ กับเคสน้องเล็กสุดของคลับ
                          อัฟเดทบ่อยจัง บ้านอยู่ไหนจะไปปล้น
                          เห็นสั่งเรือใบ 1200 W มาสงสัยคิดการใหญ่
                          คะแนนPhysX FluidMark v1.1.1 ได้เท่าไรหรือท่าน

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                            สวยครับ

Originally posted by meo95 View Post
                            อัฟเดทบ่อยจัง บ้านอยู่ไหนจะไปปล้น
                            เห็นสั่งเรือใบ 1200 W มาสงสัยคิดการใหญ่
                            คะแนนPhysX FluidMark v1.1.1 ได้เท่าไรหรือท่าน
                            ครับผม ส่วนคะแนนลองเทสดูได้ 18000 ครับ
                            ผลออกมาไม่ดีเท่าใหร่เพราะใช้ 5870 รันใบเดียวครับ

Comment

• ยังไม่ค่อยมีเวลาเก็บสายครับ รีบประกอบเทส m/b กับ cpu หลังจาก socket burn

Comment

• Originally posted by UnderoatZ View Post
                                ยังไม่ค่อยมีเวลาเก็บสายครับ รีบประกอบเทส m/b กับ cpu หลังจาก socket burn
                                อ่า ยินดีต้อนรับครับ
                                อุ๊ย ใช้ HIS 5850 ตัวเดียวกันด้วย
                                ตกลวว่่าเอาหม้อน้ำไว้บน ระบายอากาศได้ดีมะครับ คูลเล่อร์ตัวนี้ กี่องศาครับ

Comment

Working...
                                X