Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• เข้ามาสายๆ หาความรู้ครับ เพียบเลย ไม่มีใครถ่ายรูปไปงานคอมมาทมาโชวเลย

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
        เข้ามาสายๆ หาความรู้ครับ เพียบเลย ไม่มีใครถ่ายรูปไปงานคอมมาทมาโชวเลย
        มีแต่คนเดินครับ ของแต่งเคสไม่มีเลย ผมต้องรับรถไปพันทิพย์เพื่อหาซื้อซิ้ง cpu

Comment

• Originally posted by Angra View Post
          ขอถามหน่อยครับ FT01 ยังน่าใช้อยู่ไหมครับ คือจะใช้ GTX 465 กลัวว่าจะระบายความร้อนได้ไม่ดีครับ อีกอย่างไม่ได้เล่นในห้องแอร์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
          ไม่มีใครใช้ FT01 เลยเหรอครับ รบกวนด้วยครับ

Comment

• Originally posted by Angra View Post
            ไม่มีใครใช้ FT01 เลยเหรอครับ รบกวนด้วยครับ
            เคสใหญ่ๆ ไม่ต้องกลัวเรื่องความร้อนหรอกครับ

พัดลม พอสมควรก็เย็นแล้ว

Comment

• สมาชิกหรือท่านที่ผ่านเข้ามา ท่านใดมีสาย SLI ที่ต่อการ์ดได้ 2 ตัวบ้างครับ พอดีเพื่อนฝากให้หาหน่อย
              PM ราคามาเลยนะครับ
              สวัสดียามบ่ายแก่ ๆ ครับผม

Comment

• สวัสดีชาวคลับทุกท่านคับ

ผมใกล้จะเปิดเทอมเข้าแล้ว (3ก.ค.) ยังไม่ทันไรปุ๊บปั๊บจิงๆ -*- จะต้องเรียนอีก T-T

Comment

• แวะมาตอนเย็นจ้า

Comment

• แวะมา

Comment

• วันนี้แวะ ไปเจได รับ HIS3870X2 มาลองเล่นดูในราคา 2990 บาืืท ได้ประกันdcom 3 ปี
                      ถือว่าคุ้มใช้ได้เลย อิอิ

Comment

• ตัวแดงใช่เปล่าครับ ไฟเลี้ยงกี่เส้นครับ

Comment

• ตัวแดงครับ ไฟ 6 pin กับ 8 pin

ตัวนี้เลยครับ http://www.techpowerup.com/reviews/H...3870_X2/2.html

Comment

• เพิ่งทำเสร็จครับ...เลยเอามาให้ดูกัน

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
                              เพิ่งทำเสร็จครับ...เลยเอามาให้ดูกัน
                              งดงามมากครับ

Comment

• อูววว

Comment

Working...
                                X