Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหย นี่ท่านศักดิ์ จะแจกทั้ง TJ07 ทั้งพัดลม 18 cm. เลยเหรอครับ
    ใจกว้างมากๆ

Comment

• UPDATE 04-06-10

จากการจัดโต๊ะ เมื่อ 22-05-10

มีที่ สติ๊กเกอร์ คลับ แล้ว ครับ

พอดีได้กล้อง ถ่ายภาพมา เลยถ่าย ซะเลย มีการ จัดทำสาย อีกนิดหน่อย
      มาดูภาพเลย

ติดไว้ตรงนี้เลยกว้างดี

ทำสาย IDE ใหม่ ได้ไอเดียจากในนี้แหละ (แต่ยังไม่มีเงินซื้อสายถัก) (สัมภาษณ์งานได้ก่อน)จะขอ นางฟ้า มากอดเลย งูเขียวมันตัวเล็ก (แอบเซวประธาน)

ภาพรวมก็จะออกมาแบบนี้

เลี้ยวหลบ แบบนี้

555+ยากันชื้น ใส่ไว้ช่วยยืดอายุเคส จะไม่ขึ้นสนิมเนื่องจากความชื้น แต่ถ้าเอาไปเล่น กลางชายหาดก็ไม่เหลือ อิ.อิ..อิ...อิ...
      วันนี้ update ได้แค่นี้อ่ะนะ เตียมตัวทำการบ้าน เตียมสัมภาษณ์พรุ่งนี้

ประธานจะแจก พัดลม หรอ ใจดีจัง อิอิ..อิ...อิ

................ยังไงก็....................

ประธาน UP ให้ด้วย

มีการ UPDATE 29-06-10 ( link ต่อเนื่องครับ)
      Last edited by seklosoja; 4 Feb 2011, 22:40:47.

Comment

• สวัสดีชาวหินเงิน

เอิ้กๆ

ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เลย สงสัยอยู่ไกล

อีกอาทิตย์เดียว จะได้ PSU มากอดแล้ว ดีใจๆ

^^~

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
          ขอฝากกล้อง Brica DigiArt Z720 ไว้ให้เพื่อนๆ SST club ดูไว้หน่อยนะคับ

ไปห้อง Camera แทบจะไม่คุ้นเคยกับใครเลย 55

ใครกำลังหากล้องใช้ชิลๆ แบบไม่เทพ ธรรมดาๆ ลองคลิกเข้าไปได้นะคับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=878597
          รับทราบครับ
          Originally posted by enter116 View Post
          ผมก็ใช้กล้องกระจอก อะครับ คอมก็กาก แต่รักนะ จุ๊บุ จุ๊บุ (ปัญญาอ่อน)
          = =
          ดูจากภาพที่ออกมา ฝีมือไม่เบาเลยครับนั่น

Originally posted by ultraline View Post
          ไม่ต้องรอ 20 ตัวหรอกครับ เพราะผมให้เจ้าหน้าที่สั่งไปแล้ว มาแน่นอน เพราะเหลือจากคนอื่นสั่งเท่าไหร่ ท่านประธาน(ศักดิ์)จะรับไปเอง จึงอยากบอกว่าใครที่เห็นใจท่านประธานรีบช่วยสั่งหน่อย เพราะจะทำให้ Silverstone Club ดูมีแสงสี ขึ้นกว่าเดิม
          ไงก็ช่วยตามจี้บริษัทให้หน่อยนะครับ บอกประธานสั่ง

Originally posted by terngtk View Post
          555 ท่านประธานมีงานแล้ว อิอิ ^ ^
          งานใหญ๋มากเลยครับ

Originally posted by enter116 View Post
          โหย นี่ท่านศักดิ์ จะแจกทั้ง TJ07 ทั้งพัดลม 18 cm. เลยเหรอครับ
          ใจกว้างมากๆ
          ว่าจะ ฮ ลำไหนทุกของไปแจกดี มีหลายลำ

Originally posted by seklosoja View Post
          UPDATE 04-06-10

มีที่ สติ๊กเกอร์ คลับ แล้ว ครับ

พอดีได้กล้อง ถ่ายภาพมา เลยถ่าย ซะเลย มีการ จัดทำสาย อีกนิดหน่อย
          มาดูภาพเลย

ติดไว้ตรงนี้เลยกว้างดี

ทำสาย IDE ใหม่ ได้ไอเดียจากในนี้แหละ (แต่ยังไม่มีเงินซื้อสายถัก) (สัมภาษณ์งานได้ก่อน)จะขอ นางฟ้า มากอดเลย งูเขียวมันตัวเล็ก (แอบเซวประธาน)

ภาพรวมก็จะออกมาแบบนี้

เลี้ยวหลบ แบบนี้

555+ยากันชื้น ใส่ไว้ช่วยยืดอายุเคส จะไม่ขึ้นสนิมเนื่องจากความชื้น แต่ถ้าเอาไปเล่น กลางชายหาดก็ไม่เหลือ อิ.อิ..อิ...อิ...
          วันนี้ update ได้แค่นี้อ่ะนะ เตียมตัวทำการบ้าน เตียมสัมภาษณ์พรุ่งนี้

ประธานจะแจก พัดลม หรอ ใจดีจัง อิอิ..อิ...อิ

................ยังไงก็....................

ประธาน UP ให้ด้วย
          ดูดีกว่าเก่าเยอะเลยครับ สวยงาม

Originally posted by tong1794 View Post
          สวัสดีชาวหินเงิน

เอิ้กๆ

ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เลย สงสัยอยู่ไกล

อีกอาทิตย์เดียว จะได้ PSU มากอดแล้ว ดีใจๆ

^^~
          น่าจะได้แล้วนะครับ ไงถ้าไม่ได้จริง ๆ บอกนะครับจัให้ใหม่
          ว่าแต่ตัวไหนละครับ PSU

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            น่าจะได้แล้วนะครับ ไงถ้าไม่ได้จริง ๆ บอกนะครับจัให้ใหม่
            ครับ ขอรอดูอีก วันสองวันครับ เพราะผมอยู่โคราชอาจจะช้าหน่อย

ถ้ายังไม่ได้จะ PM ไปบอกครับ

ส่วน PSU ผมเล่น ST1000 ครับ เอามาดัน 480

^^~

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

• งั้นก็ตัวเดียวกันครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                รับทราบครับ

ดูจากภาพที่ออกมา ฝีมือไม่เบาเลยครับนั่น

ไงก็ช่วยตามจี้บริษัทให้หน่อยนะครับ บอกประธานสั่ง

งานใหญ๋มากเลยครับ

ว่าจะ ฮ ลำไหนทุกของไปแจกดี มีหลายลำ

ดูดีกว่าเก่าเยอะเลยครับ สวยงาม

ประธาน UP วันที่ ผิดครับ นะครับ

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                  ครับ ขอรอดูอีก วันสองวันครับ เพราะผมอยู่โคราชอาจจะช้าหน่อย

ถ้ายังไม่ได้จะ PM ไปบอกครับ

ส่วน PSU ผมเล่น ST1000 ครับ เอามาดัน 480

^^~

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งครับ
                  ใช่รุ่นที่ผมเอามาขายป่าวเนี่ยะ ท่านได้มาจากไหนครับ เพราะ 1000 วัตต์มีสองรุ่น
                  มีรุ่น ST1000-P กับรุ่น OP1000-P หรือ E

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                    ใช่รุ่นที่ผมเอามาขายป่าวเนี่ยะ ท่านได้มาจากไหนครับ เพราะ 1000 วัตต์มีสองรุ่น
                    มีรุ่น ST1000-P กับรุ่น OP1000-P หรือ E
                    ST1000-P ครับ บิดาสั่งเอามา

ยังไม่ได้ของเลย

^^~

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                      ประธาน UP วันที่ ผิดครับ นะครับ
                      รับทราบครับท่านประธาน

Originally posted by ultraline View Post
                      อ่าว เหรอ

Originally posted by tong1794 View Post

^^~
                      ผมมีพ่องี้ จะรักให้น่าดูชมเลย

Comment

• สวัสดีตอนค่ำครับ พายุฝนเข้า กทม. อีกแล้ว

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post

^^~
                          สั่งจากไหนครับเนี่ยะ เพราะกลางเดือนของผมมาแล้ว เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                            สั่งจากไหนครับเนี่ยะ เพราะกลางเดือนของผมมาแล้ว เอิ๊กๆ
                            จากร้านในโคราชครับ

พอดีเขาไปได้มา เลยมาปล่อยให้พ่อผม (มือ 1 นะ)

หมดไป 7xxx

^^~

Comment

^^~
                              รักมากกๆๆๆๆๆ พ่อแบบนี้

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                                รักมากกๆๆๆๆๆ พ่อแบบนี้
                                ไม่อ่านหนังสือเตรียมตัวสอบเหรอครับ

Comment

Working...
                                X