Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากทำให้อันได้ไหมครับ

Comment

• ส่งข้อมูลมาให้ได้เลยท่าน

เอาเปนว่าใครอยากให้ทำให้ ส่ง pm ข้อมูลที่จะบอก + แบบ ด้วยละกันนะครับ
      Last edited by enter116; 29 May 2010, 10:36:41. Reason: no reason

Comment

• ทำเมื่อไหร่ครับ

Comment

• logo ลายเซ็นต์ก็สวยดีนะครับ

1090T ราคา 330$ ครับ

ผมกะว่ารอดู Extreme อีกที

Comment

• แต่ง สวยๆกันทั้งนั้น เลย ^^

Comment

• มีแต่ ของผมแหละ ที่ เซอๆ ถูกกว่าเพื่อนๆๆเลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                ล่าสุดแล้วครับ คิดว่าคงจะ ok นะครับ จะไปสั่งพิมพ์แล้ว
                ขนาดที่จะพิมพ์ 15 x4.37 cm ครับ (เท่าช่องใส่ DVD RW)
                PM ที่อยู่มาเลยครับ จัดส่งให้ทั้งสีขาวและดำ ให้เลือกติดเอาตามสีเคสครับ ส่งแบบธรรมดานะครับผม
                ว่าพรุ่งนี้จะไปหาที่พิมพ์ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ได้ร่วมกันแสดงความคิดเห็นครับ
                ขอบคุณท่าน enter116 ที่อุตส่าห์แก้ไขให้ตั้งหลายครั้งครับ

ท่านประธานมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บอกนะครับ มันหลายแผ่นจะหนักท่านประธานเกินไปครับผม

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                  ท่านประธานมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บอกนะครับ มันหลายแผ่นจะหนักท่านประธานเกินไปครับผม
                  ไม่เป็นไรครับ ไม่เทาไหร่หรอกครับ
                  เกรงอย่างเดียวว่าจะมีติดต่อมาไม่กี่คนนะซีครับ ไม่ทราบว่าที่ลงชื่อไว้ บางท่านเข้ามาบ้างหรือเปล่า เห็นหายเงียบไปเลย แต่ผมมีข่าวอะไรจะ PM บอกทุกครั้งนะครับ
                  ของหมดไม่กลัว กลัวของเหลือ อิอิ
                  Last edited by meo95; 29 May 2010, 19:17:19.

Comment

• อย่าได้บ้างจัง แต่ละเครื่องสวยๆๆทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      ไม่เป็นไรครับ ไม่เทาไหร่หรอกครับ
                      เกรงอย่างเดียวว่าจะมีติดต่อมาไม่กี่คนนะซีครับ ไม่ทราบว่าที่ลงชื่อไว้ บางท่านเข้ามาบ้างหรือเปล่า เห็นหายเงียบไปเลย แต่ผมมีข่าวอะไรจะ PM บอกทุกครั้งนะครับ
                      ของหมดไม่กลัว กลัวของเหลือ อิอิ
                      ใจดีมากเลยพี่ ผมขอด้วยน่ะ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                        ไม่รู้เค้าต้องบอกอะไรในลายเซนต์กันบ้าง

ลองมั่วๆ ดู

ทำให้ผมด้วยน่ะครับท่าน

Comment

• ไม่อยากเอามาโชว์เลย สายมันรกอยู่อะ

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                            ทำให้ผมด้วยน่ะครับท่าน
                            ]
                            pm ข้อมูลมาได้ครับ

Comment

• ประกาศ !!! เนื่องด้วย ท่านศักดิ์(หรือ คนมักจะเรียก "ท่านประธาน" นะครับ)ติดเคอร์ฟิวสงสัยจะโดนแบน ไม่สะดวกมาเข้าเว็บได้ชั่วคราว (เมียคุมป่าวไม่รู้น๊ะ เอิ๊กๆ) ให้ทุกท่านที่เป็นสมาชิก Silverstone Club ส่งที่อยู่มาตามอีเมล: digital_45@hotmail.com เพื่อใช้ในการส่งสติ๊กเกอร์ไปยังสมาชิกครับ
                              Last edited by ultraline; 30 May 2010, 00:18:34.

Comment

• ขอเข้าชมรมด้วยคนนะครับ

Comment

Working...
                                X