Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามนั้นครับ

Comment

• สวยครับ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
        โห เส้นสายใหญ่จิงๆเลยท่าน อิอิ
        แค่เคยคุยกันนะครับ ช่วยเหลืออะไรได้ก็ช่วยกันครับผม

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          ผลการโหวตเลือก Logo ประจำคลับ คือท่าน enter116 ครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ และขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมโหวตกันในครั้งนี้

รูปนี้ครับ

ต่อไปก็เป็นการกำหนดขนาดกว้างยาวละครับ เห็นสมควรว่าควรจะขนาดเท่าไรกันดี ขนาดความยาวเท่ากับช่องไดรที่ใส่ DVD RW จะเล็กไปไหม ช่วยกันออกความเห็นหน่อยครับ
          ยินดีด้วยครับท่าน enter116 แต่จะขอรบกวนเติม วันที่ให้หน่อยได้ไหมครับ
          เหตุผล ให้เป็นเกียรติแก่ท่านประธาน MEO95 ที่เป็นผู้ก่อตั้งคลับ
          (6 MAY 2010 ) และก็ให้ถือว่าวันนี้เป็นวันเกิดคลับของพวกเราไปในตัวด้วยดีไหมครับ อีก 1 ปีข้างหน้า จะได้มาฉลองวันเกิดคลับของเรากันครับ
          อันนี้ของให้เพื่อนสมาชิกช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับว่าดีไหมครับ ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับผม
          Last edited by y2k1977; 27 May 2010, 20:27:53.

Comment

• ขนาดเท่า floppy drive ก็ดีนะคับ เผื่อแปะหน้าเคสได้ ^^

Comment

• ขอขนาด ประมาณนี้ เท่ากับของ ท่านkingkong@lt40 อ่ะ หรือ ใหญ่กว่า นิดนึง ก็ได้

หรือให้งาม ตัดเป็น สติ๊กเกอร์ ตัว อักษร เลย ครับ สวย ใช้ สติ๊กเกอร์ สี บรอน เทา อ่อนๆ สวยๆๆๆ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                ยินดีด้วยครับท่าน enter116 แต่จะขอรบกวนเติม วันที่ให้หน่อยได้ไหมครับ
                เหตุผล ให้เป็นเกียรติแก่ท่านประธาน MEO95 ที่เป็นผู้ก่อตั้งคลับ
                (6 MAY 2010 ) และก็ให้ถือว่าวันนี้เป็นวันเกิดคลับของพวกเราไปในตัวด้วยดีไหมครับ อีก 1 ปีข้างหน้า จะได้มาฉลองวันเกิดคลับของเรากันครับ
                อันนี้ของให้เพื่อนสมาชิกช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับว่าดีไหมครับ ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับผม
                เห็นด้วยคับ อิอิ

เพิ่มเติมวันที่

Comment

• โอได้แบบ Logo แล้วววว

ผมกลับมีความคิดว่าเอาขนาดเล็ก ๆ ก็พอแต่หาวัสดุที่ ใช้ทำสติกเกอร์ ดี ๆ หน่อย อย่างสติกเกอร์ของ CPU ที่ใช้กระดาษเคลือบมันหนา ๆ หน่อยนึ่ง
                  เพราะ ผมคิดว่าถ้ามันใหญ่ ขนาดเท่า DVD ละก็ Case ของ SilverStone ที่เป็นแบบเรียบหรู จะดู บ้านนอกไปครับ
                  (เดี๋ยวทำรูปประกอบให้ดู)

วันนี้ได้ PSU ที่ส่งเคลมมาแระจัดสายไฟเรียบร้อยโดย พี่ต๋องหรือ ท่าน Neospeed นั้นเอง

Last edited by FinalTear; 27 May 2010, 22:02:50.

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                    โอได้แบบ Logo แล้วววว

วันนี้ได้ PSU ที่ส่งเคลมมาแระจัดสายไฟเรียบร้อยโดย พี่ต๋องหรือ ท่าน Neospeed นั้นเอง

งามดีอะท่านอิอิ

เหน 470 แล้วอยากได้มั่งอะ -*-

ไม่ทราบว่า Mega ตัวนั้น ชาโดว หรือฮาเล็มครับ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                      งามดีอะท่านอิอิ

เหน 470 แล้วอยากได้มั่งอะ -*-

ไม่ทราบว่า Mega ตัวนั้น ชาโดว หรือฮาเล็มครับ
                      Harem ครับ เพราะบอร์ดของ GIGABYTE มันสีออกสว่างครับ (ฟ้า - ขาว) เลยใส่ Harem
                      ที่สีออกเงิน ๆ เข้าไปน่าจะเหมาะกว่า

(เรื่องของเรื่อง Shadow หมด )

Comment

• เขียวนุ่มนวล สวยดีครับ น้องยังใช้ 690 เหมือนเดิมเลย แต่กำลังดูลู่ทางขยับไปเคสอะลู...บ้างละงับ อิอิ

Comment

• สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน ครึกครื้นดีจังนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน ครึกครื้นดีจังนะครับ
                            สวัสดีครับท่านประธาน มาดึกนะครับวันนี้

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                              โอได้แบบ Logo แล้วววว

ผมกลับมีความคิดว่าเอาขนาดเล็ก ๆ ก็พอแต่หาวัสดุที่ ใช้ทำสติกเกอร์ ดี ๆ หน่อย อย่างสติกเกอร์ของ CPU ที่ใช้กระดาษเคลือบมันหนา ๆ หน่อยนึ่ง
                              เพราะ ผมคิดว่าถ้ามันใหญ่ ขนาดเท่า DVD ละก็ Case ของ SilverStone ที่เป็นแบบเรียบหรู จะดู บ้านนอกไปครับ
                              (เดี๋ยวทำรูปประกอบให้ดู)

สวยดีครับผมลงรูปอีกสันิดครับ น้อยไปนิด รีบบอกก่อนเดี๋ยวท่านประธานมาบอกตัดหน้า+55555555555

Comment

• เพิ่มให้ละนะครับ
                                ผมไม่แน่ใจว่า ใช้คำว่า since แล้วมีทั้ง ปีเดือนวัน มันจะถูกต้องตามหลักของฝรั่งเค้ารึป่าวนะครับ

ขอบคุณที่ช่วยกันแนะนำครับ

Comment

Working...
                                X