Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tong1794 View Post
    ทักทายชาวหินเงิน

กำลังหาเคสสวยๆใช้อยู่ แนะนำทีครับ

เอิ้กๆ

^^~
    ลองดูที่ลิงค์นี่ก็แล้วกันครับ ชอบอันไหนก็อันนั้นเลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=834786

Comment

• เข้ามาเก็บข้อมูลต่ออ อิอิ

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
        คิดนะไม่นาน แต่ตังไม่อำนวย ยังไง ยังไงก็ไม่มีปัญญาหรอกครับ

เรื่องหลังนี่ ตามวัยหรอกน่า
        ดันครับแวะมาเห็นแล้ว กลืนน้ำลายเอื๊อกใหย่เลย เห็นแต่ละคนพี่เรา โอ๊ยๆๆ น้องไม่อยากบอกว่า หากน้องเอา เดือนนั้นคงใส้แห้งไม่ธรรมดาครับ แกลบก็ไม่มีให้ทานแระ ต้องไปขอข้าวเขาทาน 545555 แต่สวยมากมาย

Comment

• Originally posted by รุ่ง View Post
          ดันครับแวะมาเห็นแล้ว กลืนน้ำลายเอื๊อกใหย่เลย เห็นแต่ละคนพี่เรา โอ๊ยๆๆ น้องไม่อยากบอกว่า หากน้องเอา เดือนนั้นคงใส้แห้งไม่ธรรมดาครับ แกลบก็ไม่มีให้ทานแระ ต้องไปขอข้าวเขาทาน 545555 แต่สวยมากมาย
          มาไวๆเลย อย่าช้า

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
            คิดนะไม่นาน แต่ตังไม่อำนวย ยังไง ยังไงก็ไม่มีปัญญาหรอกครับ

เรื่องหลังนี่ ตามวัยหรอกน่า
            จะได้จำเอาไว้ว่าไม่มีตัง
            ส่วนเรื่องหลังนะต้องถามว่าเพราะใครให้ไปเอา rv01 มา +55555

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
              จะได้จำเอาไว้ว่าไม่มีตัง
              ส่วนเรื่องหลังนะต้องถามว่าเพราะใครให้ไปเอา rv01 มา +55555
              ท่านเชื่อหรือว่า ท่าน duen07 ไม่มีตัง +55555

Comment

• Originally posted by ultraline View Post
                ท่านเชื่อหรือว่า ท่าน duen07 ไม่มีตัง +55555
                ตอบแทนครับ พี่ใหญ่ ผมรวย

ฮ่าๆ

รอเจ้าตัวมายืนยัน

Comment

• มาละ อาจจะดูไม่ดีเท่าไรนะคับ
                  รูปนี่นานแล้วคับ ถ่ายจาก iphone อาจจะไม่ชัด

ตอนนี่กำลังรอเวลาว่างๆ จะได้ปรับแต่งสักที่
                  เดียวถ้ามีการ อัพยังไงจะ มาให้ชมอีกทีนะคับ งานเยอะ ไม่ค่อยมีเวลาเลย
                  ขนาดเวลาจะเล่น oc หนักๆกับน้ำแขงแห้งยังหาเวลาไม่ลงตัวเลยอะ แงแง

ลงเลยแล้วกัน อายๆ

Comment

• มาแล้ว แรงด้วยครับ รอดูอัฟเดท
                    ยินดีต้อนรับสู่คลับครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by panuza View Post
                      มาละ อาจจะดูไม่ดีเท่าไรนะคับ
                      รูปนี่นานแล้วคับ ถ่ายจาก iphone อาจจะไม่ชัด

ตอนนี่กำลังรอเวลาว่างๆ จะได้ปรับแต่งสักที่
                      เดียวถ้ามีการ อัพยังไงจะ มาให้ชมอีกทีนะคับ งานเยอะ ไม่ค่อยมีเวลาเลย
                      ขนาดเวลาจะเล่น oc หนักๆกับน้ำแขงแห้งยังหาเวลาไม่ลงตัวเลยอะ แงแง

ลงเลยแล้วกัน อายๆ

คนที่ผมรอคอยเลย ท่านนุ อิอิ

Comment

• Originally posted by bayz View Post
                        คนที่ผมรอคอยเลย ท่านนุ อิอิ
                        ใช่ ถือว่าเป็นเกียรติกับคลับของเรามากครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          ใช่ ถือว่าเป็นเกียรติกับคลับของเรามากครับ
                          ไม่ขนาดนั้นมั่งคับ
                          คอมมันก็ไม่ได้มีดีอะไรมากนัก
                          สายอะไรไม่รู้เยอะไปหมด -0-

ยินดีคับ ของเข้าคลับด้วยคนนะคับ

Comment

• ของสวยมาแว้ว

Comment

• สวยครับ คนในรูปนะ อิอิ

Comment

• เคสสวย ๆ กันทุกท่านเลยครับ
                                จริงไหมครับท่านประธาน

Comment

Working...
                                X