Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ้อออ คิดว่าออกมาแล้วเห็นราคามันขึ้น RV02 ผมก็ซื้อจากท่าน ultraline แหละครับ เดี๋ยวว่าจะอุดหนุนอีกด้วยครับ ของเค้าดีฮะ (แอบโฆษณา คราวหน้าต้องให้ราคาพิเศษนะครับ อิอิ)

ว่าจะแต่งแต่ยังนึกไม่ออกว่าจะแต่งยังไงเลยจะรอดู ท่านๆทั้งหลายเป็นแบบอย่างครับ

อิอิ ดีใจมีคลับกะเค้าบ้าง

รก+ไม่แรง = อายครับ 55+
    Attached Files
    Last edited by Friend'sGu; 7 May 2010, 20:02:55.

Comment

ขอเข้าคลับด้วยคนครับ

tj-07 ดำครับ

Last edited by FDS; 7 May 2010, 20:11:13. Reason: อัพรูป

Comment

E7300 ผมใช้ หินเงิน 500 W อยู่ ST-50F

เข้ากลุ่มด้วยได้มั้ยเนี่ย

ฝุ่นเขลอะ

^^~

Last edited by tong1794; 7 May 2010, 20:08:09.

Comment

ว้า ของผมดังคนเดียวสินะ ว่าจะถามนานล่ะ

pm เรื่องเคลมไปถามพี่ชุมพล ล่ะครับ

เศร้า ไม่มีดวงเรื่องซื้อของจริงๆ

เคสผมจัดสู้ท่านประธานไม่ได้จริงๆ

ถ้าจะเปลี่ยนพัดลมรุ่น FT-02 นี่ก็ต้องโมหัวใหม่ให้เข้าที่ปรับรอบใช่เปล่าครับ

Phenom 1090T ทาง TK ไม่ขายแยก เศร้า ราคา 11200 บาท ประมาณนี้
          ขายแยกต้องอาทิตย์หน้า กะฟันเต็มที่
          ใช้ 905e ไม่ไหวล่ะ รีดการ์ดจอไม่เต็มที่เลย
          คะแนน 3d 2006 ได้ 14000 เอง กำ
          เดี่ยวตัดสินใจว่าเอาไปประมูลดีไหม

Comment

Originally posted by duen07 View Post
            รูปที่เอามาโพสให้ดูนี่ พึ่งเปิดเผยออกมาให้เห็นกันแค่นั้นเองครับ
            ยังไม่เห็นการวางจำหน่ายที่ต่างประเทศ ซึ่งกว่าจะวางขาย
            กว่าจะเข้าเมืองไทย ก็คงอีกนานพอสมควรครับ
            FT02 ล่ะ จัดมาเลยให้ไว

Comment

Originally posted by enter116 View Post
              มาร่วมด้วยคน รุ่นเล็ก sg02f
              ยินดีต้อนรับครับ
              Originally posted by Friend'sGu View Post
              มารายงานตัว RV 02 ครับ เดี๋ยวเอารูปให้ดู

เพิ่งซื้อมาเห็น RV 02E แล้วจิตตก 5555+
              Originally posted by Friend'sGu View Post
              อ้อออ คิดว่าออกมาแล้วเห็นราคามันขึ้น RV02 ผมก็ซื้อจากท่าน ultraline แหละครับ เดี๋ยวว่าจะอุดหนุนอีกด้วยครับ ของเค้าดีฮะ (แอบโฆษณา คราวหน้าต้องให้ราคาพิเศษนะครับ อิอิ)

ว่าจะแต่งแต่ยังนึกไม่ออกว่าจะแต่งยังไงเลยจะรอดู ท่านๆทั้งหลายเป็นแบบอย่างครับ

อิอิ ดีใจมีคลับกะเค้าบ้าง

รก+ไม่แรง = อายครับ 55+
              ยินดีต้อนรับครับ จัดอีกนิดก็แจ่มแล้ว เคสสวยอยู่แล้วครับ ดูดีไปหมด

Originally posted by FDS View Post
              ขอเข้าคลับด้วยคนครับ

tj-07 ดำครับ

Originally posted by tong1794 View Post
              E7300 ผมใช้ หินเงิน 500 W อยู่ ST-50F

เข้ากลุ่มด้วยได้มั้ยเนี่ย

ฝุ่นเขลอะ

^^~

ยินดีต้อนรับครับ

Originally posted by jimmyhuman View Post
              ว้า ของผมดังคนเดียวสินะ ว่าจะถามนานล่ะ

pm เรื่องเคลมไปถามพี่ชุมพล ล่ะครับ

เศร้า ไม่มีดวงเรื่องซื้อของจริงๆ

เคสผมจัดสู้ท่านประธานไม่ได้จริงๆ

ถ้าจะเปลี่ยนพัดลมรุ่น FT-02 นี่ก็ต้องโมหัวใหม่ให้เข้าที่ปรับรอบใช่เปล่าครับ

Phenom 1090T ทาง TK ไม่ขายแยก เศร้า ราคา 11200 บาท ประมาณนี้
              ขายแยกต้องอาทิตย์หน้า กะฟันเต็มที่
              ใช้ 905e ไม่ไหวล่ะ รีดการ์ดจอไม่เต็มที่เลย
              คะแนน 3d 2006 ได้ 14000 เอง กำ
              เดี่ยวตัดสินใจว่าเอาไปประมูลดีไหม
              เปลี่ยนพัดลมคงไม่ต้องโมหรอกครับ ถอดสวิทซ์ปรับรอบออกทั้งยวงเลย แล้วเอาของใหม่ใส่เข้าไปแทนครับ รุ่นหลังร้อยสายถักด้วยนะครับ
              1090T โอ บร๊ะเจ้า รออีกซักพักผมค่อยซื้อ 965 ยังพอไปได้อยู่ครับ
              ได้คะแนนเท่าไรขอดูมั่งนะครับ
              Last edited by meo95; 7 May 2010, 21:35:53.

Comment

มีแต่สวยๆ ทั้งนั้น ผมต้องกลับไปอัพรูปเพิ่มเลย ติดตามชมได้ที่หน้า 2 ครับ เสียดายที่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างจัดสายไฟเลย ทุกอย่างยัดแบบรกกๆ ใต้เคสหมดครับ จัดเสร็จเดี๋ยวถ่ายรูปให้ชมความโล่งด้วยเลย

Comment

Originally posted by tsawana View Post
                  มีแต่สวยๆ ทั้งนั้น ผมต้องกลับไปอัพรูปเพิ่มเลย ติดตามชมได้ที่หน้า 2 ครับ เสียดายที่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างจัดสายไฟเลย ทุกอย่างยัดแบบรกกๆ ใต้เคสหมดครับ จัดเสร็จเดี๋ยวถ่ายรูปให้ชมความโล่งด้วยเลย
                  งามมากแรงด้วย อยากเห็นเคสเต็ม ๆ อะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by meo95 View Post
                    งามมากแรงด้วย อยากเห็นเคสเต็ม ๆ อะครับ อิอิ
                    อีกไม่นานเกินรอจะถ่ายมาให้ชมครับ ตอนนี้ส่วนอื่นรกหมดเลย ยกเว้นส่วนที่ถ่ายรูปให้ดูน่ะครับ สะอาดโล่งเลย

ป.ล. พอดีผมมีงานอดิเรกหลายอย่างครับ เล่นสลับกันไป เล่มพร้อมกันไม่ไหว กระเป๋าฉีกพอดี

Comment

ว้าว สวยๆทั้งนั้นเลย

Comment

FT02 ราคาเท่าไร หรือครับ

เว็บเรานี่มีไครปล่อย มือ 2 บ้างปล่าวเอ่ย

^^~

Originally posted by duen07 View Post
                        ในนี้มีกระทู้ขาย FT02 อยู่ครับ มีสองรุ่น ตามลิงค์ข้างล่างครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=735801

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=821322
                        ขอบคุณครับ

แล้วราคาของไหม่ละครับ

อยากรู้อะ หาเคสไหม่ใช้ เดี๋ยวผมจะลองถาม จขกท. ตามลิ้ค์นะครับ

ขอบคุณอีกครั้ง

^^~
                        Last edited by tong1794; 8 May 2010, 00:37:51.

Comment

Originally posted by tong1794 View Post
                          FT02 ราคาเท่าไร หรือครับ

เว็บเรานี่มีไครปล่อย มือ 2 บ้างปล่าวเอ่ย

^^~
                          ในนี้มีกระทู้ขาย FT02 อยู่ครับ มีสองรุ่น ตามลิงค์ข้างล่างครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=735801

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=821322

Comment

ขอสมัครด้วยครับครับ
                            TJ07 แล้วจะมาอัพรูปให้ชมในโอกาสต่อไป

Comment

เข้ามาๆสาวกซิลเวอร์สโตน

Comment

เรายังไม่ได้อัพรูปนี่หว่า ลืมๆๆๆ

Comment

Working...
                                X