Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวนี้เป็นขนาด 120 mmครับ

ขอบคุณท่าน duen07 ที่หาข้อมูลมาให้นะครับ
    Last edited by meo95; 3 Jun 2010, 00:42:19.

Comment

รายละเอียดพัดลมตัวนี้ครับ
      http://www.bit-tech.net/news/hardwar...netrator-fan/1

ให้ดูท้าย ๆ คลิปนี้นะครับ ฟรั่งคนนี้สงสัยอยู่ไต้หวันนาน พูดเพี้ยน ๆ โตแล้วยังเล่นลูกโป่งอีก
      BORKED
      Last edited by meo95; 8 Nov 2010, 19:50:09.

Comment

Originally posted by meo95 View Post
        พัดลมตัวใหม่ที่ติดมากับ Raven02-E ครับ มาดูกัน
        นี่คือรูปพัดลม 180 mm รุ่นใหม่ที่ใส่ใน FT02 Limited กับ RV02-E ครับ แต่ไม่มีไฟนะครับ

ขอบคุณท่าน duen07 ที่หาข้อมูลมาให้นะครับ
        งามอ่ะ ถ้ามาไทย เราคงได้เจอกัน แต่คงยาก

Comment

สุดยอดความสวย พร้อมราคา http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=821322
          พัดลม 180 mm ในเคส ก็เป็นรุ่นใหม่ ที่ท่าน meo95 ลงรูปไว้ แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นมีขายแยก มีแต่ติดเคสมาอย่างเดียวเท่านั้นครับ

Comment

ขอเข้าด้วยคนสิคับ >,,<

รูปคับ เยอะหน่อยนะคับ เพราะกล้อง (ห่วยมาก-*-) ไม่เทพเหมือนชาวบ้านเค้า

เดิมๆคับ

Last edited by terngtk; 7 May 2010, 15:12:49.

Comment

สวยๆกันทั้งนั้นเลย

Comment

ขออยู่ด้วยคน TJ07 ครับ

Comment

มาเยี่ยมคลับใหม่ สาวก SS คงแฮบปี้ล่ะ

Comment

Originally posted by meo95 View Post
                    รายละเอียดพัดลมตัวนี้ครับ
                    http://www.bit-tech.net/news/hardwar...netrator-fan/1

ให้ดูท้าย ๆ คลิปนี้นะครับ ฟรั่งคนนี้สงสัยอยู่ไต้หวันนาน พูดเพี้ยน ๆ โตแล้วยังเล่นลูกโป่งอีก
                    BORKED
                    ไม่เพี้ยนหรอกครับ สำเนียงแบบนี้ คน อังกฤษ ครับ

Comment

Originally posted by duen07 View Post
                      สุดยอดความสวย พร้อมราคา http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=821322
                      พัดลม 180 mm ในเคส ก็เป็นรุ่นใหม่ ที่ท่าน meo95 ลงรูปไว้ แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นมีขายแยก มีแต่ติดเคสมาอย่างเดียวเท่านั้นครับ

ไม่รู้ล่ะ ยุให้เราเอา RV01 มาเป็นสมาชิกแล้วท่าน DUEN 07 ก็ต้องเอา FT02 มาเป็นสมาชิกกับเราด้วย ตามถ้อยคำที่ให้สัญญากันไว้

Comment

มาแจมด้วยคนคร้าบ ใช้ FT-02 อยากเปลี่ยน CPU จัง
                        ไม่ทราบว่า PSU 1000w ที่ซื้อกันไปมันมีเสียงจี้ไหมครับ ผมรำคาญมาก ก่อนใช้อันนี้ไม่มีเสียง

Comment

เดี๋ยวมาเข้าคลับด้วยคน

Comment

มีคลับอยู่กับเค้าซักทีนึงครับ คลับ TJ07 หายไปไหนไปไหนไม่รู้ หลายๆ ท่านคงเคยเห็นผ่านตามาบ้างแล้ว

ที่เหลือมาดูตรงนี้แล้วกันครับ ไม่อยากโพสต์ไว้หลายๆ ที่ กำลังอยู่ระหว่างการปรับปรุงครับ ต้องการปรับปรุงภายในให้เสร็จ ก่อนที่จะทำด้านนอกต่อครับ แนะนำติชมได้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=815161

ป.ล. กลับมาเพิ่มรูปหน่อยครับ แต่ละท่านใส่กันไม่ยังจริงๆ
                            Last edited by tsawana; 7 May 2010, 21:43:57.

Comment

สวัสดีทุกท่านในคลับครับ ผมใช็ RAVEN RV02 ขอเข้าคลับด้วยครับ

Comment

Originally posted by terngtk View Post
                                ขอเข้าด้วยคนสิคับ >,,<

ใช้ Raven 01 คับไว้จะเอารูปมาโชว์พรุ่งนี้เน้อ ^^
                                ยินดีต้อนรับครับ
                                Originally posted by MuMaZor View Post
                                สวยๆกันทั้งนั้นเลย
                                สวัสดีครับ
                                Originally posted by lemonstory View Post
                                ขออยู่ด้วยคน TJ07 ครับ
                                ยินดีต้อนรับครับ
                                Originally posted by NO_17 View Post
                                มาเยี่ยมคลับใหม่ สาวก SS คงแฮบปี้ล่ะ
                                ขอบคุณครับ
                                Originally posted by Mushan View Post
                                ไม่เพี้ยนหรอกครับ สำเนียงแบบนี้ คน อังกฤษ ครับ
                                ขอบคุณครับ ไม่งั้นยังไม่รู้อะ ว่าคนอังกฤษเค้าสำเนียงแบบนี้
                                Originally posted by y2k1977 View Post
                                ไม่รู้ล่ะ ยุให้เราเอา RV01 มาเป็นสมาชิกแล้วท่าน DUEN 07 ก็ต้องเอา FT02 มาเป็นสมาชิกกับเราด้วย ตามถ้อยคำที่ให้สัญญากันไว้
                                เค้าแอบไปทำสัญญาไรกันหว่า
                                ยินดีต้อนรับทั้งคู่เลยครับ อิอิ
                                Originally posted by jimmyhuman View Post
                                มาแจมด้วยคนคร้าบ ใช้ FT-02 อยากเปลี่ยน CPU จัง
                                ไม่ทราบว่า PSU 1000w ที่ซื้อกันไปมันมีเสียงจี้ไหมครับ ผมรำคาญมาก ก่อนใช้อันนี้ไม่มีเสียง
                                ยินดีต้อนรับครับ อ้าวมีจี่ด้วยเหรอครับ พอดีพัดลมผมมันดังบ้านแตก (เดลต้า) เลยไม่รู้ว่ามันจี่เปล่า
                                เดี๋ยวจะลองดูครับ
                                Originally posted by nookie444 View Post
                                เดี๋ยวมาเข้าคลับด้วยคน
                                มาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ

Originally posted by tsawana View Post
                                มีคลับอยู่กับเค้าซักทีนึงครับ คลับ TJ07 หายไปไหนไปไหนไม่รู้ หลายๆ ท่านคงเคยเห็นผ่านตามาบ้างแล้ว ขออนุญาตแปะไว้รูปเดียวพอครับ

ที่เหลือมาดูตรงนี้แล้วกันครับ ไม่อยากโพสต์ไว้หลายๆ ที่ กำลังอยู่ระหว่างการปรับปรุงครับ ต้องการปรับปรุงภายในให้เสร็จ ก่อนที่จะทำด้านนอกต่อครับ แนะนำติชมได้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=815161
                                ยินดีต้อนรับครับ เทพเลยครับ เครื่องท่าน

Originally posted by wattaa View Post
                                สวัสดีทุกท่านในคลับครับ ผมใช็ RAVEN RV02 ขอเข้าคลับด้วยครับ
                                ครับยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

Comment

Working...
                                X