Announcement

Collapse
No announcement yet.

nonthanan present TJ-07 Two-Tone version

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nonthanan present TJ-07 Two-Tone version

มาดู partII กันต่อครับ สำหรับเจ้าเคส SilverStone TJ-07 ครับ
    สำหรับ ท่านที่ยังไม่ได้ชม ตั้งแต่แรก ชมได้ที่นี่ครับ part I ระบบข้างในยกเครื่องใหม่ยกชุดเลยครับ ไล่ตั้งแต่ยกค่ายกันเลยครับ
    CPU:I7 920
    M/B:Rampage II Extream
    RAM:G.skill TD 6Gb tri
    VGA:ASUS/Sapphine 5870 CF
    PSU:TT 1200W
    WATERCOOLING:Koolance/EK

ตอนนี้เคสยังไม่เสร็จสมบูรณ์100% ครับ ยังเหลือฝาข้างที่ยังไม่ได้พ่นอีกครับ ตอนนี้ยังอยู่ในสภาพยิงทรายครับ ยังไงผมจะทยอยอัพรูปให้ชมกันครับ ตอนนี้ชมกันก่อนกับสภาพ 80%ครับ

หลังจากของมาครบก็จัดการประกอบเลยครับ

ตอนนี้เติมน้ำและกำลีงเก็บสายไฟอยู่ครับ ยังไงจะอัพรูปให้ชมกันอีกครั้งครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by nonthanan; 10 Apr 2010, 13:51:32.

น้ำสีไรน้อ ? ? ?

Comment

รอ

Comment

โดนปาดหน้า

Comment

หน้าตาดีจริงๆเลยครับ ทั้งคน ทั้งเคส อิอิ

Comment

แหล่มเลย

Comment

Originally posted by hulk777 View Post
              หน้าตาดีจริงๆเลยครับ ทั้งคน ทั้งเคส อิอิ

Comment

ว้าวๆๆๆ

Comment

อยากจะติ แต่งามไม่มีที่ติ 55+

Comment

ไปเหมาพัดลมมาจากท่านไหนหว่า??

อยากได้มั่งและ อิอิ สวยๆ

Comment

งามมากครับพี่กอฟ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                        ไปเหมาพัดลมมาจากท่านไหนหว่า??

อยากได้มั่งและ อิอิ สวยๆ
                        ท่าน hotbullet เลย
                        ปล.ตอนนี้ยัด psu ไม่เข้า

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                          ท่าน hotbullet เลย
                          ปล.ตอนนี้ยัด psu ไม่เข้า
                          ตัวเท่าไหร่อ่ะ

ยัดไม่เข้ายังไง วันนั้นก็ยัดเข้านิ (หรือไปสอย HX1000w) มาแล้ว

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                            ตัวเท่าไหร่อ่ะ

ยัดไม่เข้ายังไง วันนั้นก็ยัดเข้านิ (หรือไปสอย HX1000w) มาแล้ว
                            วันนั้นยัดเข้า แต่ใส่สายไม่ได้ พอใส่สายได้แต่ยัดไม่เข้า งงป่าวนิ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                              วันนั้นยัดเข้า แต่ใส่สายไม่ได้ พอใส่สายได้แต่ยัดไม่เข้า งงป่าวนิ
                              พัดลมตัวเท่าไหร่ มือ 1 หรือ 2

เข้าใจ แล้วทำไงอ่ะทีนี้

Comment

Working...
                              X